വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇനി ഉളുക്ക് മാറ്റിയെടുക്കാം… ഈ ഒറ്റമൂലി മതി… എളുപ്പത്തിൽ റിസൾട്ട്…

എല്ലാവർക്കും വളരെ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ഉളുക്ക് എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാകുന്ന ഉളുക്ക് അത് പെട്ടെന്ന് നീര് വയ്ക്കുകയും അസഹനീയമായ വേദന ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഉളുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത്. കുറച്ച് തൊട്ടാവാടിയുടെ ഇലയാണ്. ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ എല്ലാവർക്കും വീട്ടിൽ സുലഭമായി ലഭിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഒരു കിടിലൻ ഔഷധസസ്യമാണ് ഇത്. ഒരുപാട് ആയുർവേദ കൂട്ടുകൾക്ക് വേണ്ടി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നു കൂടിയാണ് ഇത്. ഇത് ഉപയോഗിച്ച് തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള നിങ്ങളെല്ലാം പിന്നെ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും.

   

തൊട്ട വടിയുടെ ഇലയും വേരും തണ്ടും എല്ലാം തന്നെ കഷായം വെക്കാനും അതുപോലെ തന്നെ മറ്റുള്ള കാര്യങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഒന്നാണ്. അത് മാത്രമല്ല ചർമ്മ സംബന്ധമായ പല പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി സഹായിക്കുന്ന ഒന്നു കൂടിയാണ് ഇത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ഇനി ഇത് സഹായിക്കുന്നതാണ്. ഇപ്പോഴും വെറുതെ വീടിന്റെ പരിസരപ്രദേശങ്ങളിലും പറമ്പുകളിലും കാണാവുന്നതാണ് ഇത്. എന്നാൽ പലരും ഇത് വെറുതെ വിട്ടു കളയുകയാണ് പതിവ്. നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഉളുക്ക് തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ വേഗത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ.

സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണിത്. അതുപോലെ പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ചേർക്കുന്നത് ഒരു സ്പൂൺ ഉപ്പാണ്. അത് കൂടി ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കാവുന്നതാണ്. പൊടിയുപ്പാണ് ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കുന്നത്. കല്ലുപ്പ് ഉണ്ടെങ്കിൽ കല്ലുപ്പ് ചേർത്തു കൊടുക്കുകയാണെങ്കിൽ അതാണ് കുറച്ചുകൂടെ നല്ലത്. ഉപ്പ് കൂടി ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ അരച്ചെടുക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് മിക്സിയിലോ അല്ലെങ്കിൽ അമ്മിക്കലിൽ എങ്ങനെ വേണമെങ്കിലും ഇതു അരച്ചെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. വെള്ളം ചേർക്കാൻ പാടില്ല. വെള്ളം ചേർക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. ഉപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് തന്നെ നല്ല പോലെ അരഞ്ഞു കിട്ടുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Home tips by Pravi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *