മുടികൊഴിച്ചിൽ ഇനി വളരെ വേഗത്തിൽ മാറ്റാം..!! താരൻ പ്രശ്നങ്ങളും മാറിക്കിട്ടും…| Natural remedies for Hairfall,Dandruff

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ചെയ്യാവുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രശ്നങ്ങൾ പലരെയും വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇനി വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ. സ്ത്രീകൾ ആയാലും പുരുഷന്മാരെ ആയാലും വലിയ രീതിയിൽ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്നമാണ് മുടികൊഴിച്ചിൽ. ഇന്നത്തെ കാലത്ത് ചെറുപ്പക്കാരും പോലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. മുടി കൊഴിച്ചിൽ പിന്നീട് കഷണ്ടി തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് കാരണമാകുന്നു.

ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പോഷകസമൃദ്ധവും പല രോഗങ്ങൾക്കുള്ള ഔഷധവും ആണ് നമ്മുടെ പേരക്ക. പണ്ടുകാലങ്ങളിൽ പേര ഇല്ലാത്ത വീട് ഇല്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഇന്നത്തെ അവസ്ഥയാണെങ്കിൽ പറയാതിരിക്കുകയാണ് നല്ലത്. ഇന്ന് ഇവിടെ പറയുന്നത് പേരയിലയുടെ ഗുണങ്ങളെ കുറിച്ചാണ്. തലമുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയേറെ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ് പേരയില. പ്രത്യേകിച്ച് മുടി കൊഴിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നവർക്ക് ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ താരൻ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ അനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് ഇത് വളരെ ഏറെ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്.

പണ്ടുകാലത്ത് തല കഴുകാനായി പേര ഇല ഇട്ട് വെള്ളം തിളപ്പിച്ച് എടുക്കാറുണ്ട്. ഇതിന്റെ പിന്നിലുള്ള കാര്യം എന്താണെന്ന് ആർക്കും അറിയുമായിരുന്നില്ല. പേരേലിയയിലുള്ള വൈറ്റമിൻ ബി തലമുടിയുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് വളരെയേറെ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്. മുടി കൊഴിച്ചിൽ കാരണം കഷ്ടപ്പെടുന്ന നിരവധി ആളുകൾ ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ട് അത്തരക്കാർ ഇത്തരം കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. മുടികൊഴിച്ചിൽ കാരണം പലർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. ഇന്നത്തെ ജീവിത ശൈലി ഭാഷണരീതി എന്നിവയെല്ലാം ഇതിന് കാരണമാണ്.

കൂടാതെ ചില കെമിക്കൽ വസ്തുക്കളുടെ ഉപയോഗം. അതുപോലെ തന്നെ വൈറ്റമിൻ ബി യുടെ കുറവ് മുടികൊഴിച്ചിൽ കാരണമാകാറുണ്ട്. പേര ഇലയിൽ വൈറ്റമിൻ b3 ഉണ്ട്. B5 b6 എന്നിവ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വൈറ്റമിൻ ബിയുടെ കുറവ് മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ പേരയില വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. താരൻ പോകാനും അതുപോലെതന്നെ മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് പേരയില. പേര ഇല ഇട്ട് വെള്ളം തിളപ്പിച്ച ശേഷം ഇത് നന്നായി തണുക്കാനായി വെക്കുന്നു. ഇത് ഉപയോഗിച്ച തലമുടി കഴുകുകയും തല മസാജ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യാവുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Tips For Happy Life

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *