വെളുത്തുള്ളി ഇങ്ങനെ ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്താൽ മതി മൂലക്കുരു മാറിക്കിട്ടും..!!| Home remedy for piles

എല്ലാവർക്കും വളരെയേറെ സഹായകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. നമ്മുടെ എല്ലാവരുടെ വീട്ടിലും കാണുന്ന ഒന്നാണ് വെളുത്തുള്ളി. നിരവധി ഗുണങ്ങൾ വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ച് ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. ആരോഗ്യത്തിന് ഏറെ ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. വെളുത്തുള്ളി ഉപയോഗിച്ചാൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് നടക്കുക എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം.

ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് പൈൽസ് ഉള്ളവർക്ക്. അതായത് മൂലക്കുരു ഉള്ളവർക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കിടിലൻ ടിപ്പ് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. ഒരുപാട് പേര് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം പുറത്തു പറയാൻ കഴിയാത്ത ആളുകൾ ആയിരിക്കും. അവർക്കെല്ലാം ചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞ ചില ടിപ്പുകളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. തീർച്ചയായും നല്ല റിസൾട്ട് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇതിൽ ചേർത്തു കൊടുത്തിട്ടുള്ള ഇൻഗ്രീഡിയൻസ് ഒന്നും തന്നെ നമുക്ക് പുറത്ത് നിന്ന് വാങ്ങേണ്ട ആവശ്യമില്ല.

കെമിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള ഒന്നല്ല ഇത്. നമ്മുടെ വീട്ടിലെപ്പോഴും കരങ്ങളിലേക്കും അതുപോലെതന്നെ മറ്റ് ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് എന്തെല്ലാമാണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതിനായി ഒരു പാത്രം എടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് നല്ല എണ്ണ ആണ്. ഒരു കാൽ കപ്പ് എന്ന രീതിയിൽ തന്നെ ഒഴിച്ചു കൊടുക്കാവുന്നതാണ്.

പിന്നീട് ചെറിയ സൈസിലുള്ള വെളുത്തുള്ളി ഇതിലേക്ക് ചെറുതായി കട്ട് ചെയ്ത ശേഷം ഇട്ടുകൊടുക്കുക. നല്ല എണ്ണയിൽ നന്നായി വറുത്തെടുക്കുക. ഇതിനാണ് ഇത് ചേർത്തു കൊടുക്കുന്നത്. വെളുത്തുള്ളിയിൽ ഉള്ള ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ എല്ലാം നന്നായി കാണുന്നതാണ്. മൂലക്കുരു പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ യൊരു രീതിയിൽ കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഇത് പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ദഹനം മാറ്റി എടുക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Vijaya Media

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *