ഇത് ഒരു സ്പൂൺ മതി ഇനി മുട്ട് വേദനയിലും കഴുത്തുവേദന ആയാലും മാറ്റിയെടുക്കാം

ശരീരത്തിന്റെ പല ഭാഗത്തും പല രീതിയിലുള്ള വേദനകൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. കൈ കാൽ വേദനാ ജോയിന്റ് വേദന എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കാണാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ശരീരിക വേദനയോടെ കടന്നുപോകാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. ഒന്നെങ്കിൽ ജോയിന്റ് വേദന അല്ലെങ്കിൽ തല വേദന അതുപോലെതന്നെ ചെവി വേദന കഴുത്തിന്റെ പിറകിലുണ്ടാകുന്ന വേദന നടുവേദന ഇതുമല്ലെങ്കിൽ പനി വന്നതിനുശേഷം ഉണ്ടാവുന്ന ശാരീരികമായ വേദനകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും.

   

ഇങ്ങനെ വരുമ്പോൾ പലരും ചെയ്യുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് സാധാരണ രീതിയിൽ വേദനസംഹാരി മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുകയാണ് പതിവ്. ഇതല്ലെങ്കിൽ വേദന സഹിക്കുകയാണ് പലരും ചെയ്യുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ വേദനകൾ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കുമ്പോൾ ഇത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ അത് അല്ലെങ്കിൽ കൺട്രോൾ ചെയ്യാനായി വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഹോം റെമഡി ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇതിനായി ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് രണ്ടു ഗ്ലാസ് വെള്ളം എന്ന അളവിൽ എടുത്തു വയ്ക്കുക. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആദ്യം തന്നെ ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത് അയമോദകമാണ്. ഇതിനെക്കുറിച്ച് നേരത്തെ തന്നെ എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ്. ഒരുപാട് അസുഖങ്ങൾക്കെതിരെ പ്രതിരോധിക്കാനുള്ള കഴിവ് ഇതിൽ കാണാൻ കഴിയും. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് നല്ല ജീരകമാണ്. പിന്നീട് ഇത് നല്ലപോലെ തിളപ്പിച്ച് എടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് തേനും കൂടി ചേർത്തു കൊടുക്കേണ്ടതാണ്.

ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങി കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. ഇത് രാത്രി കിടക്കുന്നതിനു മുൻപായി കഴിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ചില ആളുകൾക്ക് നീറിറക്കം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ എനിക്ക് മിക്കവാറും ദിവസങ്ങളിൽ ശാരീരികമായി വേദനകളും ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഉണ്ടാകുന്നതാണ്. അത്തരത്തിലുള്ളവർക്ക് കുറച്ചുദിവസം ഇത് അടുപ്പിച്ച് കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ ആശ്വാസം ലഭിക്കുന്നതാണ്. എല്ലാവർക്കും ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : beauty life with sabeena

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *