ഉലുവ ഇനി എണ്ണയാക്കി ഉപയോഗിക്കാം..!! മുടിയുടെ വളർച്ച ഇനി എളുപ്പമാക്കാം…| Hair growth Fenugreek hair oil

മുടി വളർച്ചയ്ക്ക് നീ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ പേൻ ശല്യങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നല്ല രീതിയിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇതിനായി ഇവിടെ ഉലുവ ആണ് എടുക്കേണ്ടത്. ഇത് തലെ ദിവസം വെള്ളത്തിൽ കുതിർത്തി എടുക്കേണ്ടതാണ്. ഇത് രണ്ട് ടീസ്പൂൺ എടുത്ത ശേഷം മുളപ്പിച്ചെടുക്കുകയാണ് വേണ്ടത്. ഇങ്ങനെ ചെയ്തെടുക്കുമ്പോൾ ഉലുവയിൽ ധാരാളം ആരോഗ്യഗുണങ്ങളാണ് കാണാൻ കഴിയുക. മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മിക്ക ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ പലരുടെയും വലിയ തലവേദനയായി മാറാറുണ്ട്.

https://youtu.be/weYDwrUFhsU

മുടി പൊട്ടി പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മുടി കൊഴിഞ്ഞു പോകുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ മുടി ഉള്ള് പിളരുന്നത് എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ കാണാൻ കഴിയും. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. മുടിയുടെ കാര്യത്തിലായാലും ചർമ്മത്തിന്റെ കാര്യത്തിനായാലും ഒരുപാട് ശ്രദ്ധിക്കുന്നവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും. നമ്മുടെ വയർ സംബന്ധമായ പല പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാനും ഇത് വളരെ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള ക്രീമുകളും ലോഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Malayali Friends

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *