കറ്റാർവാഴ ഉപയോഗിച്ച് ഇങ്ങനെ എണ്ണ കാച്ചിയിട്ടുണ്ടോ..!! ഇനി മുടി കൊഴിച്ചിൽ കാണില്ല…| Aloe vera oil for hair

ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് ഏറെ ഗുണകരമായ ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. നിരവധി ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളുമായി വരാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങൾമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇനി വളരെ വേഗം തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. കറ്റാർവാഴ ഉപയോഗിച്ച് എങ്ങനെ എണ്ണ കാച്ചി മുടികൊഴിച്ചിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമാറ്റി എടുക്കാൻ സാധിക്കും.

വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കി എടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന കാച്ചിയ എണ്ണയുടെ റെസിപ്പി ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. വെറും ഒരു ഇന്ഗ്രെഡിന്റ് മാത്രം ഉപയോഗിച്ചു തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. നമുക്ക് ഉണ്ടാവണം മുടികൊഴിച്ചൽ പൂർണമായി മാറ്റിയെടുക്കാൻ നല്ല രീതിയിൽ ഉള്ളിലോട് കൂടി വളരാനും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മുഴുവൻ ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇതിന് പ്രധാനമായും ആവശ്യം കറ്റാർവാഴ ആണ്. ഇതിൽ മുടി വളരാനും അതുപോലെതന്നെ താരൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുടികൊഴിച്ചിൽ കുറയ്ക്കാനും വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്.

ചെറിയ കുട്ടികൾക്ക് പ്രായമായവർക്കും ഒരുപോലെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. പെട്ടെന്ന് നന്നായി മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്നുണ്ടെങ്കിൽ എന്തൊക്കെയായിരുന്നു ഇത് ഉപയോഗിച്ചു നോക്കാവുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഉപയോഗിക്കാനും വളരെ എളുപ്പമാണ്. എങ്ങനെ കാച്ചിയ എണ്ണ തയ്യാറാക്കാൻ ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. അതിനായി ഇവിടെ ആദ്യം തന്നെ കറ്റാർവാഴ ആണ് എടുക്കേണ്ടത്. ഫ്രഷ് ആയിട്ടുള്ള കറ്റാർവാഴ ആണ് എടുക്കേണ്ടത്. അതിൽ നിന്ന് മീഡിയം വലുപ്പത്തിലുള്ള രണ്ട് തണ്ട് ആണ് എടുക്കേണ്ടത്.

ഇതിന്റെ സൈഡിലേക്കുള്ള മുള്ള് കളയേണ്ടതാണ്. പിന്നീട് ഇത് നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ കഴുകിയെടുക്കുക. അതിനുശേഷം ചെറിയ കഷണങ്ങളായി കട്ട് ചെയ്ത് എടുക്കുക. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുടിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പല പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെപ്പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Diyoos Happy world