ഇനി നിറം കുറവാണ് സൗന്ദര്യം കുറവാണ് എന്ന കുത്ത് വാക്കുകൾ കേൾക്കേണ്ട..!! സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാം…| Face glowing Tips

മുഖ സൗന്ദര്യത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിള്ളലുകൾ നിരവധി പേരാണ് അസ്വസ്ഥമാക്കുന്നത്. വലിയ രീതിയിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഇതുമൂലം അനുഭവിക്കേണ്ടി വരാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാം പരിഹരിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ശരീരത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കും. സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കളും ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും. എന്നാൽ കൃത്യമായി നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കണമെന്നില്ല. എന്തെല്ലാം ചെയ്താലും നല്ല ഒരു മാറ്റം ലഭിക്കാൻ എന്ത് ചെയ്യും എന്ന് പലപ്പോഴും ചിന്തിക്കാറുണ്ട്.

പലപ്പോഴും ഉപയോഗിക്കുന്ന കെമിക്കൽ വസ്തുക്കളും ക്രീമുകളും വലിയ രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഒരു സ്കിൻ കെയർ വീഡിയോ ആണ്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ഉപയോഗിച്ച നിറം വയ്ക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഫേസ്പാക്ക് ആണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എല്ലാവർക്കും വീട്ടിൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലഭിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. അതുപോലെതന്നെ പെട്ടെന്ന് റിസൾട്ട് നൽകുന്ന ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. നിറവയ്ക്കാൻ മാത്രമല്ല മുഖത്തുള്ള പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും നല്ല ഗ്ലൂയിങ് ആയിട്ടുള്ള ചർമം ലഭിക്കാനും ഈ പാക്ക് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

ഒരു ഒറ്റ യൂസിൽ തന്നെ ഇൻസ്റ്റന്റ് ആയിട്ടുള്ള മുഖത്തിന് നല്ല തിളക്കം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഈ ഒരു പാക്ക് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഈ പേക്ക്‌ ആ സ്ത്രീകൾക്ക് പുരുഷന്മാർക്കും ഒരുപോലെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. ഏതുതരത്തിലുള്ള ചർമ്മത്തിലും അപ്ലൈ ചെയ്യാവുന്നതാണ് ഇത്. നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യമാണ് ഇവിടെ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഫേസ്പാക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ ആദ്യം തന്നെ ആവശ്യമുള്ളത് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ആണ്. ആദ്യം തന്നെ മീഡിയം സൈസിലുള്ള ഉരുളക്കിഴങ്ങ് എടുക്കുക.

ഒരുവിധം ഫേസ്പാക്കിൽ എല്ലാം തന്നെ തൊലി കളഞ്ഞ ശേഷമാണ് എടുക്കുന്നത്. എന്നാൽ ഈ ഫേസ് പാക്കില് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് തൊലി കളയാതെയാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് നല്ല രീതിയിൽ കഴുകി വൃത്തിയാക്കിയ ശേഷം ചെറിയ കഷണങ്ങളായി കട്ട് ചെയ്ത് എടുക്കുക. ഇത് മിക്സിയിലിട്ട് അരച്ചെടുക്കാൻ ആണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത്. ഇത് തോലോട് കൂടി ഗ്രേറ്റ് ചെയ്ത് എടുത്താൽ മതി. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് അടുത്തതായി ചേർക്കേണ്ടത് ചെറുനാരങ്ങ നീരാണ്. ഇതു കൂടി ഉപയോഗിച്ച് നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *