ഈ ചെറിയ ലക്ഷണം കാണുന്നുണ്ടോ സൂക്ഷിക്കണം… വെള്ളം കുടിക്കാതിരിക്കുമ്പോൾ ഇത് സംഭവിക്കാം…| Vrikka Rogam Malayalam

ശരീരം ചില ചെറിയ ലക്ഷണങ്ങൾ കാണിക്കുമ്പോൾ ഇത്തരം ലക്ഷണങ്ങൾ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. കല്ല് ഫോം ചെയ്താലുള്ള ഒരു പ്രശ്‍നം എന്താണ് നമുക്ക് നോക്കാം. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് ഒരു വ്യക്തിക്ക് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ഉണ്ടോ കിഡ്നി രോഗമുണ്ട് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ചില കാര്യങ്ങളെ പറ്റിയാണ്.

ഇത് എന്താണ് എന്ന് മനസ്സിലാക്കണമെങ്കിൽ ആദ്യം തന്നെ ഇതിന്റെ ഫംഗ്ഷൻസ് എന്തെല്ലാം ആണെന്ന് നോക്കേണ്ടതാണ്. പ്രധാനമായി ഇതിന്റെ ഫംഗ്ഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് വേസ്റ്റ് ഡിസ്പോസ് ചെയ്യുക എന്നതാണ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള കൂടുതലുള്ള മാലിന്യങ്ങളെല്ലാം മാറ്റിയെടുക്കുകയും അതോടൊപ്പം തന്നെ കൂടുതലുള്ള വെള്ളം റിമൂവ് ചെയ്യാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. പ്രധാനപ്പെട്ട ഫംഗ്ഷൻ ആണെങ്കിൽ പോലും മറ്റു ചില ഫംഗ്ഷനുകളും ഇവയ്ക്കുണ്ട്.


പ്രഷർ മൈന്റൈൻ ചെയ്യാൻ വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. അതുപോലെ കിഡ്നി ചില ഹോർമോണുകൾ ഉൽപാദിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. വൈറ്റമിൻ ഡി എല്ലുകൾക്ക് വളരെ ആവശ്യമുള്ള ഒന്നാണ് ഇത്. ഇതിന്റെ അളവ് നിയന്ത്രിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇത് കൂടാതെ മറ്റു പല ലവണങ്ങളുടെ അളവ് വേണ്ട രീതിയിൽ മെയിന്റയിൻ ചെയ്യുന്ന ഫംഗ്ഷൻ കിഡ്നി ആണ് ചെയ്യുന്നത്.

ഇത് കൃത്യമായ രീതിയിൽ നിയന്ത്രിക്കണമെങ്കിൽ നല്ല ഹെൽത്തിയായ കിഡ്നി ആവശ്യമാണ്. ഇത് എങ്ങനെ വരുന്നു എന്നും ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും വളരെ വൈകിയാണ് ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുന്നത്. പലപ്പോഴും ഇത് ഇഗ്നോ ചെയ്താൽ വലിയ ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് ഇത് കാരണമാകും. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *