മുഖം ഇനി ചുവന്ന് തുടുക്കം… ഇത് പുരട്ടിയാൽ മതി ഇനി സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ…

മുഖ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ആർക്കും വിട്ടുവീഴ്ച ഉണ്ടാകില്ല. എങ്ങനെങ്കിലും സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി എന്തെല്ലാം കാര്യം വേണമെങ്കിൽ ചെയ്യാൻ തയ്യാറാകുന്നവരാണ് ഒട്ടുമിക്കവരും. പലതും ചെയ്തു നോക്കി പണി വാങ്ങിയവരും നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉണ്ടാകും. പലപ്പോഴും സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾക്ക് നല്ല ഡിമാൻഡ് ആണ് മാർക്കറ്റിൽ. സൗന്ദര്യം ശ്രദ്ധിക്കാൻ വേണ്ടി ധാരാളം പണം ചെലവാക്കുന്നവരുമുണ്ട്. പലപ്പോഴും പലരും നേരിടുന്ന പ്രധാന പ്രശ്നമാണ് മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള പാടുകളും മുഖക്കുരുവും. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാൻ എന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

മുഖത്തെ ഒട്ടുമിക്ക പ്രശ്നങ്ങളും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. സ്ത്രീകളായാലും പുരുഷന്മാരായാലും ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം വലിയ രീതിയിൽ വിഷമിക്കുന്നവരാണ്. ഇനി ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വീട്ടിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാം. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത്. ഇരട്ടിമധുരം ഉപയോഗിച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു ഫേസ്പാക്ക് ആണ്. മുഖത്തേ കറുത്ത പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാനും മുഖം നിറം വയ്ക്കാനും ചെറിയ കുട്ടികൾക്ക് പോലും നിറം വയ്ക്കാൻ വളരെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇരട്ടിമധുരം.

നിറം വെക്കാനും കണ്ണിന് ചുറ്റും ഉണ്ടാകുന്ന കറുപ്പ് കരിമംഗലം ഇതെല്ലാം മാറ്റിയെടുക്കാനും വളരെ ഏറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. ഇരട്ടിമധുരത്തിന്റെ കൂടെ ക്യാരറ്റ് ജ്യൂസ് കൂടി ആണ് ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുക്കേണ്ടത്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ താഴെ പറയുന്നുണ്ട്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ റിസൾട്ട്‌ ലഭിക്കുന്നതാണ്. ഈ യൊരു പാക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ ആയി ക്യാരറ്റ് ജ്യൂസ് ആണ് എടുക്കേണ്ടത്.

ഒരു കേരറ്റ് ഒരു നെല്ലിക്ക കുറച്ചു വെള്ളം എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കും. പിന്നീട് ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമുള്ളത് ഇരട്ടി മധുരമാണ്. ഇത് മുഖത്ത് മാത്രമല്ല ശരീരം മുഴുവനും അപ്ലൈ ചെയ്യാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. മുഖ സൗന്ദര്യം നല്ലപോലെ വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇരട്ടിമധുരം കരിമംഗലം മാറ്റിയെടുക്കാൻ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന നന്നായി കാണുന്ന പാടുകൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വളരെയേറെ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് ഇത്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണു. Video credit : Diyoos Happy world

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *