ചൂടുവെള്ളത്തിൽ നാരങ്ങ പിഴിഞ്ഞ് ഇങ്ങനെ കുടിച്ചാൽ..!! ഈ ഗുണങ്ങൾ ഒന്നും അറിയാതെ പോകല്ലേ…| Warm lemon water benefits

നിരവധി ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് ചെറുനാരങ്ങ. ചെറുനാരങ്ങയിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ആരൊഗ്യ ഗുണങ്ങളെ പറ്റിയാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഒരുവിധം എല്ലാ വീടുകളിലും ചെറുനാരങ്ങ ഉണ്ടാകാം. ശരീര ആരോഗ്യത്തിന് ഏറെ ഗുണകരമായ ഒന്നുകൂടിയാണ് ഇത്. ഇതിലുള്ള ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളെ എങ്ങനെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ പരിഹരിക്കാം തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. കൂടുതലും നാരങ്ങ വെള്ളം മധുരമിട്ട് കുടിക്കുന്നവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും. ഇത് ചൂടോടെ കുടിച്ചു നോക്കിയിട്ടുണ്ടോ. തണുത്ത ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം കുടിക്കാനാണ് എല്ലാവർക്കും വലിയ താല്പര്യം. എന്നാൽ ചൂട് ചെറു നാരങ്ങ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ നിരവധി ഗുണങ്ങൾ ഉണ്ട്.

ശരീരത്തിന് ആശ്വാസം പകരാൻ കഴിയുന്ന പാനീയമാണ് ഇത്. നെഞ്ചിരിച്ചിൽ വായനാറ്റം ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചുളിവ് തുടങ്ങിയ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ ചെറുനാരങ്ങാ ചൂടുവെള്ളത്തിൽ കലക്കാ. ഇത് മികച്ച ഒരു പാനീയം കൂടിയാണ്. ശരീരത്തെ വിഷമുക്തമാക്കാൻ ഈ ഒരു പാനീയം മാത്രം മതി. ശരീരത്തിലെ ഇൻഫെക്ഷനും ഇലാതാക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് സിട്രിക് ആസിഡ് വൈറ്റമിൻ സി ബയോ ഫ്ലവന്നോയ്‌ഡ്‌സ് മഗ്നീഷ്യം കാൽസ്യം പൊട്ടാസ്യം പെക്റ്റിന് തുടങ്ങിയ ഘടകങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് ശരീരത്തിന് പ്രതിരോധശേഷി നൽകാൻ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്.

ചൂട് ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ മറ്റേ എന്തെല്ലാം ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ ആണ് ലഭിക്കുന്നത് എന്നാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്. ബാക്റ്റീരിയകളും വൈറൽ ഇൻഫെക്ഷൻ എന്നിവ കൊല്ലാൻ ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂട് ചെറു നാരങ്ങ വെള്ളം കുടിച്ചാൽ മതി. കഫം ജലദോഷം പനി എന്നിവയ്ക്ക് മികച്ച മരുന്ന് കൂടിയാണിത്. മലേറിയ ന്യുമോണിയ തുടങ്ങിയ രോഗങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ശരീരത്തെ വിഷമുക്തമാക്കാൻ കഴിയുന്ന പാനീയമാണിത്.

രാവിലെ എഴുന്നേറ്റ് ഒരു ഗ്ലാസ് ചൂട് ചെറുനാരങ്ങ വെള്ളം കുടിക്കുക. ഇത് നിങ്ങളുടെ വയറ്റിലെ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും മാറ്റി ദഹനപ്രക്രിയ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കുന്നത്. ശരീരത്തിൽ ഇത് സിട്രിക്ക് ആസിഡ് നൽക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് വയറ് മുഴുവനായും കഴുകുന്നു. ഇതിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള പെറ്റിന് ഫൈബർ എന്നീ വയറു നിറഞ്ഞ അവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. വിശപ്പ് കുറയ്ക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ. Video credit : Kairali Health