മുടി നല്ല നീളത്തിൽ വളരാൻ ഈയൊരു കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി..!! ഒരു തവണ പുരട്ടികൾ കിടിലൻ റിസൾട്ട്…

മുടി കൊഴിഞ്ഞുപോകാം മുടി നീള വെക്കാതിരിക്കുക മുടി പൊട്ടി പോവുക എനിങ്ങനെ നിരവധി പ്രശ്നങ്ങൾ പലപ്പോഴും നേരിടേണ്ടി വരാറുണ്ട്. ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മാറ്റിയെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇന്ന് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവയ്ക്കാൻ ഒരു കിടിലൻ ഫാസ്റ്റ് ഹെയർ ഗ്രോത്ത് ടിപ്പ് ആണ്. ഇനി വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് നിങ്ങളുടെ വീട്ടിൽ തന്നെ ലഭ്യമായ.

ഒരു വസ്തു ഉപയോഗിച്ച് മുടിക്ക് നല്ല നീളം വെക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതാണ്. മുടിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ മാറ്റിയെടുക്കാൻ വേണ്ടി പലതരത്തിലുള്ള വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് പരാജയപ്പെട്ടവരാണ് നമ്മളിൽ പലരും. നമ്മുടെ അടുക്കളയിൽ എപ്പോഴും ലഭ്യമായ ചായപ്പൊടി ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കാവുന്ന ഒന്നാണ് ഇവിടെ നിങ്ങളുമായി പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിൽ ചായ കുടിക്കാത്ത ഒരു മലയാളികൾ പോലും ഉണ്ടാകില്ല.

https://youtu.be/dvCN4WbN_I4

അത്രയേറെ മലയാളികൾക്ക് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ട ഒന്നാണ് ചായ. ചായപ്പൊടി ഒരുവിധം എല്ലാവരുടെ വീട്ടിലും കാണുന്ന ഒന്നാണ്. അതിൽ നിന്നാണ് ഈ മരുന്ന് തയ്യാറാക്കി കൊടുക്കുന്നത്. അത്രയ്ക്കും ഗുണമാണ് മുടിക്ക് ഇത് നിൽക്കുന്നത്. ചായപ്പൊടി തിളപ്പിച്ച് അതിന്റെ വെള്ളം നല്ല രീതിയിൽ അരച്ചെടുക്കുകയാണ് ചെയ്യേണ്ടത്. ഏത് തരത്തിലുള്ള ചായപ്പൊടിയും നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ്.

ഫ്ലവർ ആയിട്ടുള്ള ചായപ്പൊടി ഉപയോഗിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക. നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ഏത് ടൈപ്പിലുള്ള ഏത് ബ്രാൻഡിലുള്ള ചായപ്പൊടി ഇതിലേക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ഇത് എങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങളാണ് താഴെ പറയുന്നത്. ഇനി വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ മുടി നീളത്തിൽ വളർത്താം. കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ കാണൂ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *